ด่วน !  ประกาศแก้ไขเพิ่มเติม (ประกาศ อ.ก.ค.ศ. สพม. 41 ลงวันที่ 12 เม.ย. 2554)

 


 ประกาศ  อ.ก.ค.ศ สพม.41
เรื่อง รายชื่อผู้มีสิทธิสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครู
และบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1 / 2554
(ประกาศเพิ่มเติม ลงวันที่  24 เมษายน 2554)

 img1.jpg

 

  

 

ดาวน์โหลดรายละเอียดการสอบ ที่นี่

              คลิกตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ ที่นี่

 

ภาษาไทย  

ภาษาอังกฤษ

คณิตศาสตร์ 

 คอมพิวเตอร์

 

 

สังคมศึกษา   

นาฏศิลป์

 ศิลปศึกษา  

 พลศึกษา

 

            

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

 

01  กลุ่มวิชาภาษาไทย

 

ห้องสอบ  122

 

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

 

 

1

010001

นายอริย์ธัช    ฉัตรเงิน

 

 

2

010002

นางสาวกาญจนา  แสงสุวรรณ

 

 

3

010003

นางสาวสุภาวดี   ใจหนักแน่น

 

 

4

010004

นางสาวภัทรธิดา   บางเกิง

 

 

5

010005

นางสาวนิศากร   ชมภูนุช

 

 

6

010006

 นางสาวเรณู    รอดทัพ

 

 

7

010007

นางสุนารี   รัตนประเสริฐ

 

 

8

010008

นางจิตราภรณ์   ดีจิ๋ว

 

 

9

010009

นายธวัช   ให้พร

 

 

10

010010

นางสาวเบ็ญจวรรณ  อินทรชิต

 

 

11

010011

นายธีรพงศ์  เพ็งชัย

 

 

12

010012

นางสาวภัสราภรณ์   วันชาติ

 

 

13

010013

นางสาวปรียาลักษณ์  พงษ์อยู่

 

 

14

010014

นายศิริชัย  เลี่ยมทอง

 

 

15

010015

นายสนอง  ผะเดียงครบุรี

 

 

16

010016

นางสาวเพ็ญฉวี  คงพิทักษ์

 

 

17

010017

นางสาวแสงเดือน  บุญประสพ

 

 

18

010018

นางสาวพวงเพ็ญ  แพรแก้ว

 

 

19

010019

นางสาวแวววิมล  นัยวุฒิ

 

 

20

010020

นางสาวจิราพร  สินเอี่ยม

 

 

21

010021

นางสาวรจมารี  โฉมอุดม

 

 

22

010022

นางสาวอุบลวรรณ  จูด้วง

 

 

23

010023

นางสาวกนิษฐา  ศรีภิรมย์

 

 

24

010024

นางสาวจิราวรรณ  หอมขุนทศ

 

 

25

010025

นางสาวกันยา  ศรีเดช

 

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

01  กลุ่มวิชาภาษาไทย

ห้องสอบ  123

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

26

010026

นางสาวกัญญณัฐ  ทองมาก

 

27

010027

นางสาวจุฑาลักษณ์  ก่ำเม็ด

 

28

010028

นางสาวกิ่งกาญจน์  ภูมิผล

 

29

010029

นางสาวกรรณิกา  ทองดี

 

  กลับไปที่ตรวจสอบรายชื่อกลุ่มวิชา

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

02  กลุ่มวิชาภาษาอังกฤษ

ห้องสอบ ที่ 113

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

1

020001

นางสาวกฤษณา    อิ่มโอษฐ

 

2

020002

นางสาวภัทราวดี  บิณฑวิหค

 

3

020003

นางสาวศิริวรรณ  สุขบรรณ์

 

4

020004

นางสาวพิมพาภรณ์  ธีรพงศ์สกล

 

5

020005

นายทรงธรรม  พงษธา

 

6

020006

นางสาวจุฑาธิป   เขตตการ

 

7

020007

นางสาววิริยาภรณ์  มาเพิ่ม

 

8

020008

นางสาววัชรภรณ์ รามสูต

 

9

020009

นางสาวโชติดา  พักเรือนดี

 

10

020010

นายปริญนุวัฒน์  แก้วทอง

 

11

020011

นางสาวจุตติมา  กาญจนะจันทร์

 

12

020012

นายณัฐพงศ์  วงศ์ษา

 

13

020013

นางสาวเสาวลักษณ์   ตรีเทพา

 

14

020014

นางสาวลัดดาวรรณ   น้อยลา

 

15

020015

นางสาวสมฤดี   เกตุแก้ว

 

16

020016

นางสาวจินตนา   ธิน้อยวงค์

 

17

020017

นายวัลลภ   ทารินทร์

 

18

020018

นางสาวน้ำทิพย์   พะยิ้ม

 

19

020019

นางสาวอุษณีย์  สีเหลืองอ่อน

 

20

020020

นางสาวรุ่งรัตน์  ระวังไพร

 

21

020021

นายจรัญ  จันทร์สมบัติ

 

22

020022

นายปรีชา   เกิดพงษ์

 

23

020023

นางสาวใกล้รุ่ง   ชัยฤทธิ์

 

24

020024

นางสาวนงค์เยาว์  จันผง

 

25

020025

นายปาลิน   ปิ่นสุข

 

 

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

02  กลุ่มวิชาภาษาอังกฤษ

ห้องสอบ ที่ 114

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

26

020026

นายเรืองวิทย์  ประเสริฐศรี

 

27

020027

นางสาวพานุลักษ์  ผมน้อย

 

28

020028

นางสาวกานต์ศินี  ทวีเสริมศิริสุข

 

29

020029

นางสาวมัชฌิมา  ศรีพล

 

30

020030

นายวชนาปกรณ์  แก่งศิริ

 

31

020031

นางสาวสุพรรษา  นุชมา

 

32

020032

นางสาวดวงรัตน์  ปอกกันยะ

 

33

020033

นางสาวสุนันทา  เพ็งแจ้ง

 

34

020034

นางสาวแสงอรุณ  รุ้งกระดี่

 

35

020035

นางสาววรรณา  เกิดดี

 

36

020036

นางพัชรินทร์  คะใจ

 

37

020037

นางจรรยา  ภู่ทอง

 

38

020038

นางสาวสาวิตรี  ทรัพย์สม

 

39

020039

นางสาวชญานิศ  สู่สุข

 

40

020040

นายสิทธิบดินทร์  บุญสัญ

 

41

020041

นางสาวดุจฤดี  วังคำ

 

42

020042

นางสาวนิตยา  คณธี

 

43

020043

นายพศิน  ศรีปาน

 

44

020044

นายบุญอวบ  ลอสวัสดิ์

 

45

020045

นางกนกเนตร  ฉุยฉาย

 

46

020046

นางสาวสุนันทา  รัตนหิรัญวงศ์

 

47

020047

นางสาวศุภนิช  มีขันหมาก

 

48

020048

นางสาวผการัตน์  เสือเปรม

 

49

020049

นางสาววิภาวรรณ  ยอดอ่วม

 

50

020050

นางสาวธันวดี  สืบวงศ์รอด

 

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

02  กลุ่มวิชาภาษาอังกฤษ

ห้องสอบ ที่ 115

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

51

020051

นางสาวณัฏฐณิชา  มีศรี

 

52

020052

นางสาวพรทิพย์  ติ๊บลำเอี้ยง

 

53

020053

นางสาวคณัสนันท์  ภูมีสัตย์

 

54

020054

นางอาทิตยา  ติวุตานนท์

 

55

020055

นางบุหงา  บรรจงพินิจ

 

56

020056

นางสุพิชญา  กันทะวงค์

 

57

020057

นางสาวกุลธิดา  เอี่ยมอาจ

 

58

020058

นายธงชัย  สุขขำ

 

59

020059

นางสาวชวาลา  เอี่ยมอ่ำ

 

60

020060

นางศิรินภา  บุญรักษ์

 

61

020061

นางสาวเสาวพรรณ  ชุ่มรัศมี

 

62

020062

นายอดุลย์  มัทยา

 

63

020063

นางสาวเอรวรรณ์  นิ่มพวง

 

64

020064

นางกนกศรี  คีรีรมย์

 

65

020065

นางสาวนพรัตน์  แก้วน้ำเพ็ชร

 

66

020066

นายวรภณ  เจียมรัมย์

 

67

020067

นางสาวดารัตน์  แอธน

 

68

020068

นางสาวอัจนา  ปัญญาครอง

 

69

020069

นายชัชชา  จันโทสถ 

 

70

020070

นางสาวเบญจมาศ  คนคล่อง

 

71

020071

พลฯยศศักดิ์  สุขเกษม

 

72

020072

นางสาววิริยา  ทัพวัฒนะ

 

73

020073

นางสาวจิตจุฑา  อยู่ครอบ

 

74

020074

นางสาวพรชนิตว์  ปรางค์ศรีทอง

 

75

020075

นางสาวสมหญิง  บดีรัฐ

 

  กลับไปที่ตรวจสอบรายชื่อกลุ่มวิชา

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคณิตศาสตร

ห้องสอบ ที่ 124

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

1

030001

นายธนากร  ภู่ภูวเศรษฐาวร

 

2

030002

นายวาทิต  ไพโรจน์อังสุธร

 

3

030003

นายชิน  สละชุ่ม

 

4

030004

นายกรกช  สุบิน

 

5

030005

นายทินกรณ์  พรมเภา

 

6

030006

นางอาภามาส  อุษณรัสมี

 

7

030007

นายฉัตรชัย  เครือสิงห์

 

8

030008

นายอนุชา  นักพรานบุญ

 

9

030009

นางสาวสุนิสา  มหายศ

 

10

030010

นางจิรัญญา  จวรรณะ

 

11

030011

นางสาวอารมณ์  พงษ์พานิช

 

12

030012

นางสาวอัญชลี  รัตนวิจิตรสกุล

 

13

030013

นางสาวลดาวัลย์  ธัญญะภูมิ

 

14

030014

นายธนารัตน์  น้าคณาคุปต์

 

15

030015

นายธีระ  ทองมี

 

16

030016

นางสาวอารีย์  จันทร์สุ่ม

 

17

030017

นายพสิษฐ์  มีศรีสวัสดิ์

 

18

030018

นางสาวภัคจิรา  พุ่มพวง

 

19

030019

นางสาวพรทิพย์  เขียวขำ

 

20

030020

นางสาวจุฑารัตน์  ยมรัตน์

 

21

030021

นางสาวเกศกนก  ภักดีลุน

 

22

030022

นางสาวเรวดี  จันทะคุณ

 

23

030023

นางสาวสมพร  พิลาลี

 

24

030024

นายชัยวัฒน์  โมกขศักดิ์

 

25

030025

นางสาวนัทฐญา  จันทร์กลิ่น

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคณิตศาสตร์

ห้องสอบ ที่ 125

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

26

030026

นายพงษ์ศักดิ์  กำปั่นเงิน

 

27

030027

นายคมสัน  จินา

 

28

030028

นางสาวนฤมล  ชิดประทุม

 

29

030029

นางสาวโสภาวรรณ  รอดหิรัญ

 

30

030030

นางสาวชลธิชา  ฉิมมา

 

31

030031

นายมงคล  โพธิ์ม่วง

 

32

030032

นายนันทวัฒน์  เข็มทอง

 

33

030033

นางสาวพัชรา  ม่วงการ

 

34

030034

นางสาวดวงใจ  แก้วสูงเนิน

 

35

030035

นายอนุวัฒน์  มณฑาทิพย์

 

36

030036

นางสาววนิดา  แก้วนาหอ

 

37

030037

นายเอกสิทธิ์  หม่องมะลิต๊ะ

 

  กลับไปที่ตรวจสอบรายชื่อกลุ่มวิชา

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์

ห้องสอบ ที่ 231

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

1

040001

นางสาวศิริขวัญ  โตนาค

 

2

040002

นางสาวนาฏอนงค์  จันทร์เขียว

 

3

040003

นายวุฒิชัย  ระถาพล

 

4

040004

นางสาวนิรมล  บุญคุ้ม

 

5

040005

นายสุริยา  ชูชีพ

 

6

040006

นางสาวนิศาชล  เกษมสุข

 

7

040007

นายชลธี  แสวงทอง

 

8

040008

นายภัทรพล  เมฆพินธุ์

 

9

040009

นางสาวสุดธิดา  สุขสว่าง

 

10

040010

นางสาวนวลพรรณ  ศรีท้วม

 

11

040011

นายสุพัฒน์  อินหาญ

 

12

040012

นางสาวพิตะวัน  เนตรทอง

 

13

040013

นางสาวเมษยา  เพ็ชรคง

 

14

040014

นางสาวพรหมพร  ดวงคำ

 

15

040015

นางสาวสายสมร  ส่งศรี

 

16

040016

นายพรรณศักดิ์  เบญจพลวัฒนา

 

17

040017

นายสุวิทย์  อิ่นแก้ว

 

18

040018

นางสาววิภาวรรณ  ป้อมทอง

 

19

040019

นางสาวอัจฉรา  ทองรวม

 

20

040020

นางสาววิไลวรรณ  ประเสริฐผล

 

21

040021

นายจักรพงษ์  กุลมาลา

 

22

040022

นางสาวยุพา  ปู่เณรน้อย

 

23

040023

นายปรีชา  รุ่งโพธิ์

 

24

040024

นางกุลนรี  วังอาจ

 

25

040025

นางสาวณัฐรัตน์  ถารี

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์

ห้องสอบ ที่ 232

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

26

040026

นายอิทธิพล  สุขสอาด

 

27

040027

นางสาวปิยวรรณ  พงษ์พิทักษ์

 

28

040028

นายวิศิษฐ์  จันทร์ทอง

ขาดคุณสมบัติ

29

040029

นายสุวัช  เพ็งสมยา

 

30

040030

นางสาวสุนีพร  วุฒิชุมภู

 

31

040031

ว่าที่ ร.ต.สุเมธ  สุยะลังกา

 

32

040032

นายธวัชชัย  คชาธาร

 

33

040033

ว่าที่ ร.ต.มนู  มุ่งเจริญ

 

34

040034

นายสมควร  อ่อนนุ่ม

 

35

040035

นางสาวณัฐณิชา  ชังคะนาค

 

36

040036

นางสาวศิริลักษณ์  จันทร์ฤทธิ์

 

37

040037

นายไชยเดช  นูนคาน

 

38

040038

นายนพพล  พวงน้ำอ่าง

 

39

040039

นางสาวระวิดา  เทียมเมฆ

 

40

040040

นางรัตนาวรรณ  จินดาหอม

 

41

040041

นางสาวคณาธิป  สุดสงวน

 

42

040042

นายธนิต  นารถบุญ

 

43

040043

นางนิชาภา  ภู่สุวรรณ

 

44

040044

นายณิชพน  คุ้มคำ

ขาดคุณสมบัติ

45

040045

นางสาวศิริขวัญ  โพธิ์อ่วม

 

46

040046

นางสาวอุไรวรรณ  เรืองฤทธิ์

 

47

040047

นางสาวศิรินยา  ศรีสุวรรณ

 

48

040048

นางนุชนารถ  ขุมเพ็ชร

 

49

040049

นายนลทวัฒน์  พันธุ์เฮง

 

50

040050

นางสาวรัชญาพร  วัตตเสรี

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์

ห้องสอบ ที่ 233

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

51

040051

นางสาวพิจิตรา  หมอกมืด

 

52

040052

นางสาวเนตรนภา  อยู่แก้ว

 

53

040053

นางสาวบุปผา  วรวงษ์

 

54

040054

นายสำเริง  รุ้งกระดี่

 

55

040055

นางสาววิราสินี  คล้อยสวาท

 

56

040056

นายเอกชัย  รุ่งเรือง

 

57

040057

นางสาวจินตนา  ตรีอินทอง

 

58

040058

นางสาวเบญจวรรณ  นาคเอี่ยม

 

59

040059

นายสมเกียรติ  กุดั่น

 

60

040060

นางสาวพิไลลักษณ์  จัดการ

 

61

040061

นางสาววิมลรัตน์ เจริญธัญญากร

 

62

040062

นางสาวสุดาลักษณ์  พรหมวิหาร

 

63

040063

นางสาวปฏิรักษ์ กาญจนาพิพัฒน์

 

64

040064

นางสาวกัลยา  แคนลาด

 

65

040065

นายกลยุทธ  แก้วบัวดี

 

66

040066

นางสาวสุวพิชญ์  อินยา

 

67

040067

นายกริชชัย  ปานมณี

 

68

040068

นางธวัลรัตน์  มันศรีพรหม

 

69

040069

นางสาวดารัตน์  ปาจิตร

 

70

040070

นางสาวคัทลียา  ทับอินทร์

 

71

040071

นายชาครินทร์  นุ่มน้อย

 

72

040072

นายปรเมษฐ์  ราชทรัพย์

 

73

040073

นายกฤษณ์  สอนดี

 

74

040074

นายเสถียร  ฤกษนันทน์

 

75

040075

นางสาวอุรชา  สกุลณี

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์

ห้องสอบ ที่ 234

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

76

040076

นางสาวจตุพร  เที่ยงอยู่

 

77

040077

นายตรีเพ็ชร  มีศิลป์

 

78

040078

นางสาวเอมอร  เสือปรางค์

 

79

040079

นางสาวสุพรรษา  เทศแจ่ม

 

80

040080

นางสาววรัญญา  เศรษฐาวงษ์

 

81

040081

นางสาวรัชนีกร  ไชยทองเครือ

 

82

040082

นางสาวณพัฐอร  เกษมี

 

83

040083

นายเชาวฤทธิ์  ใจประดิษฐ์

 

84

040084

นางนิมิตร  เมฆี

 

85

040085

นายศุภกรณ์  แก้วสระแสน

 

86

040086

นายชานนท์  สุขสอาด

 

87

040087

นายดาวเรือง  สหชาติ

 

88

040088

นายมนตรี  คตสุก

 

89

040089

นายเอกเทศ  เพ็ชรวิจิตร

 

90

040090

นายประพันธ์  คำเพ็ง

 

91

040091

นางสาวปณดา  แจ้งโถง

 

92

040092

นางสาวธนิตา  ศิริอ่อน

 

93

040093

นายวิโรจน์  เจกะวงค์

 

94

040094

นางสาวจินตภา  หนูทอง

 

95

040095

นางสาวณัฐริณีย์  น้อยจันทร์

 

96

040096

นายนเรน  สินพูล

 

97

040097

นางสาวฤทัยรัตน์  ศิรินทวงษ์

 

98

040098

นางสาวยุวเรศ  อินทร์ปัญญา

 

99

040099

นายจิรพงษ์  เทียนแขก

 

100

040100

นางสาวปาริชาติ  ม่วงทอง

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์

ห้องสอบ ที่ 235

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

101

040101

นางสาวประไพพรรณ  เงินเมือง

 

102

040102

นางสาวพนิตา  มณีโชติ

ขาดคุณสมบัติ

  กลับไปที่ตรวจสอบรายชื่อกลุ่มวิชา

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาสังคมศึกษา

ห้องสอบ ที่ 132

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

1

050001

นางสาวเยาวดี   มาเกิด

 

2

050002

นายอนุชา   หลักหิน

 

3

050003

นางสาวเกษร   สังคง

 

4

050004

นายฤทธิชัย    ไหมทอง

 

5

050005

นายเก่งกาจ   ซ่อนกลิ่น

 

6

050006

นายสังวร   นิลขาว

 

7

050007

นายภมรชัย   ทัดปอย

 

8

050008

นายอุบล   พิมพาวะ

 

9

050009

นางธนพรรณ  ปรางโท้

 

10

050010

นางสาวนิตยา  ทองจิตติ

 

11

050011

นายสามารถ  สัตบุตร

 

12

050012

นายณัฐพล  กองทอง

 

13

050013

นางสาวภัณฑิรา   รามสูต

 

14

050014

นางสาวฐิติฌาภรณ์  พงศ์จันทร์

 

15

050015

นางสาวกวินตรา  นิลสนธิ

 

16

050016

นางสาวจุติพร  โพธิ์กัณฑ์

 

17

050017

นายวิสุทธิพงษ์  ยอดเสาดี

 

18

050018

นายสมพร   นวนงาม

 

19

050019

นางสาวรัชดาภรณ์  แซ่ซี

 

20

050020

นางสาวอาภากร   คุ้มเณร

 

21

050021

นางสุพพัตสิริ  สุวรรณ

 

22

050022

นางสาวจิตรา  ทองคำ

 

23

050023

นางสาวนฤมล   ไทยเจริญ

 

24

050024

นางสาวปภัสวรรณ  เอี่ยมรักษา

 

25

050025

นางพัชราพร  กล้าหาญ

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาสังคมศึกษา

ห้องสอบ ที่ 133

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

26

050026

นางสาวณัฐธยาน์   ยะปาน

 

27

050027

นางสาวจิรัฎฐ์  สุขเกษม

 

28

050028

นางสาวรัตน์ดา  กุลน้อย

 

29

050029

นางสาวอมรา  ประกอบมิตร

 

30

050030

นางสาวภัชภิชา  สีทอน

 

31

050031

นายเซ็น   ชุ่มเย็น

 

32

050032

นางสาวชไมพร   ชุมภู

 

33

050033

นางสาวมธุรส   คงฟัก

 

34

050034

นางกิตติมา   บุญเรือง

 

35

050035

นางพิณทิพย์  ทองมหา

 

36

050036

นายเอกอดุลย์  พิมพาทอง

 

37

050037

นายพลวัฒน์  แจ้งดี

 

38

050038

นางกชกาญจน์  พานทอง

 

39

050039

นางสาวจันทรวดี  สุขสำราญ

 

40

050040

นายธนพล  กลิ่นบัว

 

41

050041

นางสาวใบอ้อ  ศิลาเงิน

 

42

050042

นางสาวจันทรา  มยุเรศ

 

43

050043

นางสาวทัศณา  คุณสิน

 

44

050044

นางสาวบุบผา  อยู่สภาพ

 

45

050045

นายอนุสิษฐ์  แก้วศรีทอง

 

46

050046

นางสาวนิตย์ยา  พุ่มขจร

 

47

050047

นางสาวปนัดดา  หลินเจริญ

 

48

050048

นายพงศกร  กรรขำ

 

49

050049

นายชัยณรงค์  บัวกลม

 

50

050050

นางสาวรัฐชดาพร  พงษ์พัฒน์

 

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาสังคมศึกษา

ห้องสอบ ที่ 134

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

51

050051

นางสุพัตรา  มาศธนานันต์

 

52

050052

นายไพรโรจน์  สำลี

 

53

050053

นางทิวา  เมืองหลวง

 

54

050054

นายธนัญกรณ์  ก้อนแก้ว

 

55

050055

นางสาวสุชาดี  วงศ์ธนะบูรณ์

 

56

050056

นางวัชรพรรณ  เอ็นดู

 

57

050057

นางสาวปราวีณา  ธนะมั่น

 

58

050058

นางสาวเรวดี  สิทธิศักดิ์

 

59

050059

นางกิตติยา  เจริญธัญญากร

 

60

050060

นางอุดมลักษณ์  อภิชาตยานนท์

 

61

050061

นางสาวผกาภรณ์  ถิ่นวงษ์แพง

 

62

050062

นางสาวกุหลาบ  ภูแข

 

63

050063

นายปิญโญ   แฉล้มฉัตร

 

64

050064

นางพัชรี  พิมพา

 

65

050065

นางสาวอรุณ  เต่าทอง

 

66

050066

นางสาวสวามินี  มนัสสา

 

67

050067

นายฉกาจ  ศรีสอน

 

68

050068

นางสาวชิดศุภางค์  พวงสุข

 

69

050069

นางสาวปิยธิดา  วงศ์ประสิทธิ์

 

70

050070

นายประชา  สืบศักดิ์วงศ์

 

71

050071

นางสาวอุบลรัตน์  ทรงประดิษฐ์

 

72

050072

นางสาวศิริพร  ศรีผึ้ง

 

73

050073

นายกิตติชัย  กาวิละปัญญา

 

74

050074

นางสาวดารารัชนี สงวรรณ

 

75

050075

นายกิตติพัศ  เชื้อเขตรกิจ

 


แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชาสังคมศึกษา

ห้องสอบ ที่ 135

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

76

050076

นายวีระวัส  งาหอม

 

77

050077

นางสาวอรสา  สายจาง

 

  กลับไปที่ตรวจสอบรายชื่อกลุ่มวิชา

แนบท้ายประกาศ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41  ลงวันที่  24 เมษายน  พ.ศ. 2554

กลุ่มวิชานาฏศิลป์

   ห้องสอบที่ 236

ที่

เลขประจำตัวสอบ

ชื่อ  -  ชื่อสกุล

หมายเหตุ

1

060001

นางสาวนัฐพร   มงคลหัตถี

 

2

060002

นางสาวจุฑามาศ  สมหารวงศ์

 

3

060003

นางสาววารี  มหาวัน

 

4

060004

นายมานะ   บุญเกิด

 

5

060005

นางณัฐธยาน์  บุตโรบล

 

6

060006

นางสาวดารากรณ์  นาคสุกเอี่ยม

 

7

060007

นางสาวรัชดาภร  อินจันทร์

 

8

060008

นางสาวอาภัสรา  แสนยะ

 

9

060009

นางสาวกุสาวดี  ประเสริฐสิทธิ์

 

10

060010

นางสาวทัศนีย์  สุขโทน

 

11

060011

นางสาวจีรฉัตร  บุญประเสริฐ

 

12

060012

นางสาวมริษา  โพธิ์สวัสดิ์

 

13

060013

นางสาวอังคณา  ยะมงคล

 

14

060014

นางสาวอนงค์  บุญหล้า

 

15